KANDA YA KAGERA

Kanda ya Kagera inahudumia mkoa wa kijiografia wa Kagera nchini Tanzania. Kanda hii ina majimbo saba ambayo ni Ngara, Biharamulo, Muleba, Bukoba, Missenyi, Karagwe na Kyerwa. Kupata taarifa kuhusu majina na mawasiliano ya Viongozi wanaohudumu katika majimbo yaliyo katika Kanda hii bonyeza hapa. Kwa takwimu za mwisho wa mwaka 2026, Kanda hii ina makanisa 500.

 

Wafuatao ni Viongozi wa Kanda ya Ruvuma wanaohudumu katika kipindi hiki:
Jina Cheo Namba ya Simu Barua-pepe ya Ofisi Barua-pepe Binafsi
Rev. ... Askofu wa Kanda +255 . Askofu.Kanda-15@eagt.or.tz ..a@eagt.or.tz
Rev.... Makamu Askofu wa Kanda +255 7.. Makamu.Askofu.Kanda-15@eagt.or.tz ..@eagt.or.tz
... Katibu wa Kanda +255 .. Katibu.Kanda-15@eagt.or.tz ..a@eagt.or.tz
M... Mhazina wa Kanda +255 ... Mhazina.Kanda-15@eagt.or.tz ..@eagt.or.tz