KANDA YA SONGWE
Kanda ya Songwe inahudumia mkoa wa kijiografia wa Songwe nchini Tanzania. Kanda hii ina majimbo saba ambayo ni ......., ..... Kupata taarifa kuhusu majina na mawasiliano ya Viongozi wanaohudumu katika majimbo yaliyo katika Kanda hii bonyeza hapa. Kwa takwimu za mwisho wa mwaka 2026, Kanda hii ina makanisa 500.
Wafuatao ni Viongozi wa Kanda ya Ruvuma wanaohudumu katika kipindi hiki:
Rev...
(Askofu wa Kanda)
(Askofu wa Kanda)
Rev....
(Makamu Askofu wa Kanda)
(Makamu Askofu wa Kanda)
Rev. ..
(Katibu wa Kanda)
(Katibu wa Kanda)
Mch.....
(Mhazina wa Kanda)
(Mhazina wa Kanda)
| Jina | Cheo | Namba ya Simu | Barua-pepe ya Ofisi | Barua-pepe Binafsi |
|---|---|---|---|---|
| Rev.... | Askofu wa Kanda | +255 . | Askofu.Kanda-17@eagt.or.tz | ...@eagt.or.tz |
| Rev..... | Makamu Askofu wa Kanda | +255 ... | Makamu.Askofu.Kanda-17@eagt.or.tz | ...@eagt.or.tz |
| Rev. .... | Katibu wa Kanda | +255 ... | Katibu.Kanda-17@eagt.or.tz | ...@eagt.or.tz |
| Mch. A... | Mhazina wa Kanda | +255 .... | Mhazina.Kanda-17@eagt.or.tz | .....@eagt.or.tz |